Kebul na wutar lantarki na H07V-U don Haɗi Tsakanin Allon Canjawa da Tubalan Tasha

Wutar lantarki mai aiki: 405v/750v (H07V-U/H07-R)
Gwajin ƙarfin lantarki: 2500V (H07V-U/H07-R)
Lankwasawa radius: 15 x O
Matsakaicin zafin jiki: -5o C zuwa +70o C
Tsayayyen zafin jiki: -30o C zuwa +90o C
Gajeren zafin jiki: +160o C
Mai hana harshen wuta: IEC 60332.1
Juriya mai rufi: 10 MΩ x km


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cable Construction

Waya ɗaya mara ƙarfi mara ƙarfi
M zuwa DIN VDE 0295 cl-1 da IEC 60228 cl-1 (donH05V-U/ H07V-U), cl-2 (na H07V-R)
Musamman PVC TI1 core rufi
Launi mai lamba zuwa HD 308

Abun gudanarwa: jan ƙarfe ɗaya ko madaidaici ko waya tagulla, daidai da ma'aunin IEC60228 VDE0295 Class 5.
Rubutun abu: PVC (polyvinyl chloride), saduwa da DIN VDE 0281 Part 1 + HD211 misali.
Rated ƙarfin lantarki: yawanci 300V/500V, kuma zai iya jure wa gwajin ƙarfin lantarki har zuwa 4000V.
Yanayin zafin jiki: -30 ° C zuwa + 80 ° C don kafaffen shigarwa, -5 ° C zuwa + 70 ° C don shigarwa ta hannu.
Jinkirin harshen wuta: daidai da EC60332-1-2, EN60332-1-2, UL VW-1 da ka'idodin CSA FT1, tare da riƙewar wuta da kaddarorin kashe kai.
Sashen giciye mai gudanarwa: bisa ga buƙatun aikace-aikacen, akwai ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai, gabaɗaya suna rufe daga 0.5 murabba'in millimeters zuwa milimita murabba'in 10.

 

Halayen Fasaha

Wutar lantarki mai aiki: 300/500v (H05V-U) 450/750v (H07V-U/H07-R)
Gwajin ƙarfin lantarki: 2000V(H05V-U)/2500V (H07V-U/H07-R)
Lankwasawa radius: 15 x O
Matsakaicin zafin jiki: -5o C zuwa +70o C
Tsayayyen zafin jiki: -30o C zuwa +90o C
Gajeren zafin jiki: +160o C
Mai hana harshen wuta: IEC 60332.1
Juriya mai rufi: 10 MΩ x km

Daidaitawa da Amincewa

NP2356/5

Siffofin

Aiwatar da fa'ida: Ya dace da haɗin ciki tsakanin allon kunnawa da mai rarraba wutar lantarki na kayan lantarki da kayan aiki.

Sauƙaƙen shigarwa: Ƙirar waya mai ƙarfi guda ɗaya, mai sauƙin tsiri, yanke da shigarwa.

Amintacce kuma abin dogaro: Ya bi ƙa'idodin haɗin gwiwar EU, kamar CE Dokokin Ƙarfin Wutar Lantarki (73/23/EEC da 93/68/EEC).

Ayyukan insulation: Yana da kyakkyawan juriya don tabbatar da amincin lantarki.

Ƙarfin daidaitawar muhalli: Zai iya yin aiki a tsaye a cikin mahalli iri-iri, gami da ƙayyadaddun shimfidar rafukan da aka haɗa.

Yanayin aikace-aikace

Tsarin wutar lantarki da tsarin hasken wuta: Ana amfani da shi don kafaffen shimfidawa a cikin gidaje, ofisoshi, masana'antu da sauran wurare, haɗa wutar lantarki zuwa fitilu ko kayan rarraba wutar lantarki.

Wurin lantarki na cikin gida: Ya dace da haɗin da'ira a cikin na'urorin lantarki don tabbatar da watsa wutar lantarki.

Kwamitin rarrabawa da allon tasha: A cikin shigarwa na lantarki, ana amfani da shi don haɗi tsakanin allon rarraba da tashar tashar.

Kayan aikin lantarki: Haɗa kayan aikin lantarki tare da majalisar canza wutar lantarki don tabbatar da samar da kayan aiki.

Kafaffen shimfidawa da shigarwa ta wayar hannu: Ya dace da shigarwa a kafaffen matsayi da kuma wasu yanayin aikace-aikacen da ke buƙatar motsi kaɗan, amma ya kamata a biya hankali ga yanayin muhalli yayin shigarwa ta hannu.

Igiyar wutar lantarki ta H07V-U ta zama ruwan dare gama gari a fagen shigar da wutar lantarki saboda iyawarta, aminci da aminci. Yana da muhimmin sashi a aikin injiniyan lantarki da kuma kula da kayan yau da kullun.

Sigar Kebul

Namba na Cores x Yankin Ƙirar Ƙirar Ƙirarriya

Nau'in kauri na Insulation

Mafi Girma Diamita

Nauyin Copper Na Suna

Nauyin Suna

# x mm^2

mm

mm

kg/km

kg/km

H05V-U

1 x 0.5

0.6

2.1

4.8

9

1 x 0.75

0.6

2.2

7.2

11

1 x1 ku

0.6

2.4

9.6

14

H07V-U

1 x 1.5

0.7

2.9

14.4

21

1 x2.5

0.8

3.5

24

33

1 x4 ku

0.8

3.9

38

49

1 x6

0.8

4.5

58

69

1 x10

1

5.7

96

115

H07V-R

1 x 1.5

0.7

3

14.4

23

1 x2.5

0.8

3.6

24

35

1 x4 ku

0.8

4.2

39

51

1 x6

0.8

4.7

58

71

1 x10

1

6.1

96

120

1 x16

1

7.2

154

170

1 x25

1.2

8.4

240

260

1 x35

1.2

9.5

336

350

1 x50

1.4

11.3

480

480

1 x70

1.4

12.6

672

680

1 x95

1.6

14.7

912

930

1 x120

1.6

16.2

1152

1160

1 x150

1.8

18.1

1440

1430

1 x185

2

20.2

1776

1780

1 x240

2.2

22.9

2304

2360


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana