H05Z1-U/R/K Kebul na Wutar Lantarki don Haɗa na'urori masu kunna firikwensin

Matsakaicin zafin jiki yayin aiki: 70°C
Matsakaicin zafin jiki na gajeriyar kewayawa (Daƙiƙa 5): 160°C
Mafi ƙarancin lanƙwasawa radius: 4 x Gabaɗaya Diamita


Cikakken Bayani

Tags samfurin

GININ ARZIKI

Gudanarwa: Jagorar Copper bisa ga BS EN 60228 aji 1/2/5.
Insulation: Thermoplastic fili na nau'in TI 7 zuwa EN 50363-7.
Zaɓuɓɓukan rufi: juriya na UV, juriya na hydrocarbon, juriya na mai, anti-rodent da anti-terite Properties ana iya bayar da su azaman zaɓi.

AIKIN WUTA

Rikicin harshen wuta (Waya a tsaye ɗaya ko gwajin kebul): IEC 60332-1-2; TS EN 60332-1-2
Rage Yaɗa Wuta (Gwajin wayoyi masu ɗaure da su a tsaye da igiyoyi): IEC 60332-3-24; TS EN 60332-3-24
Halogen Kyauta: IEC 60754-1; TS EN 50267-2-1
Babu Lalacewar iskar Gas: IEC 60754-2; TS EN 50267-2-2
Mafi ƙarancin hayaki: IEC 61034-2; TS EN 61034-2

 

KYAUTA WUTA

300/500V

GININ ARZIKI

Gudanarwa: Jagorar Copper bisa ga BS EN 60228 aji 1/2/5.
Insulation: Thermoplastic fili na nau'in TI 7 zuwa EN 50363-7.
Zaɓuɓɓukan rufi: juriya na UV, juriya na hydrocarbon, juriya na mai, anti-rodent da anti-terite Properties ana iya bayar da su azaman zaɓi.

DUKIYAR JIKI DA RUWAN JIKI

Matsakaicin zafin jiki yayin aiki: 70°C
Matsakaicin zafin jiki na gajeriyar kewayawa (Daƙiƙa 5): 160°C
Mafi ƙarancin lanƙwasawa radius: 4 x Gabaɗaya Diamita

LAMBAR LAUNIYA

Black, Blue, Brown, Grey, Orange, Pink, Ja, Turquoise, Violet, Fari, Green da Yellow. Launuka biyu na kowane haɗewar launuka ɗaya na sama an halatta.

SIFFOFI

Kariyar muhalli: Saboda amfani da ƙananan hayaki maras kariya daga halogen, igiyar wutar lantarki ba ta haifar da gurɓataccen iskar gas lokacin konewa, wanda ke dacewa da kayan lantarki da muhalli.
Tsaro: Halin ƙarancin hayakin sa na halogen na iya inganta aminci lokacin amfani da shi a wuraren jama'a (kamar gine-ginen gwamnati, da sauransu) inda hayaki da iskar gas mai guba na iya haifar da barazanar rayuwa da lalata kayan aiki.
Ƙarfafawa: Yana da kyakkyawan juriya na zafi da juriya na sinadarai kuma ya dace da wurare daban-daban na cikin gida, ciki har da busassun wurare masu zafi.
Iyakar aikace-aikacen: Ya dace da na'urorin lantarki da na'urorin lantarki masu amfani da kayan aiki masu mahimmanci waɗanda dole ne a kiyaye su daga lalacewar wuta.

APPLICATION

Waya na cikin gida: Ana amfani da igiyoyin wutar lantarki sosai don na'urorin lantarki na cikin gida, kayan aikin gida, kayan ofis, da dai sauransu.
Wuraren jama'a: Ana amfani da ita a cikin na'urorin lantarki na cikin gida a wuraren taruwar jama'a kamar gine-ginen gwamnati, makarantu, asibitoci da sauransu, musamman a wuraren da ake buƙatar kiyaye lafiyar ma'aikata da kayan aiki.
Aikace-aikacen masana'antu: A cikin kayan aikin masana'antu da tsarin sarrafawa, ana amfani da shi don haɗa na'urori masu auna firikwensin, masu kunnawa da sauran kayan aikin lantarki, musamman a cikin mahalli tare da yanayin zafi da buƙatun aminci na musamman.

MA'AURATA GININA

Mai gudanarwa

FTX100 05Z1-U/R/K

Lamba. na Cores × Yankin Ketare

Darakta Class

Nau'in Insulation Kauri

Min. Gabaɗaya Diamita

Max. Gabaɗaya Diamita

Kimanin Nauyi

Na.×mm²

mm

mm

mm

kg/km

1 × 0.50

1

0.6

1.9

2.3

9.4

1 × 0.75

1

0.6

2.1

2.5

12.2

1 × 1.0

1

0.6

2.2

2.7

15.4

1 × 0.50

2

0.6

2

2.4

10.1

1 × 0.75

2

0.6

2.2

2.6

13

1 × 1.0

2

0.6

2.3

2.8

16.8

1 × 0.50

5

0.6

2.1

2.5

9.9

1 × 0.75

5

0.6

2.2

2.7

13.3

1 × 1.0

5

0.6

2.4

2.8

16.2

KAYAN LANTARKI

Zazzabi mai aiki: 70°C

Yanayin yanayi: 30 ° C

Ƙarfin Daukewar Yanzu (Amp)

Yanki Ketare-Sectional

Single-fase ac

Mataki na uku ac

mm2

A

A

0.5

3

3

0.75

6

6

1

10

10

Lura: Waɗannan ƙimar sun shafi galibin lokuta. Yakamata a nemi ƙarin bayani a lokuta da ba a saba gani ba misali:
(i) Lokacin da yanayin zafi ya shiga, watau. sama da 30 ℃
(ii) Inda ake amfani da dogayen tsayi
(iii) Inda aka hana samun iska
(iv) Inda ake amfani da igiyoyin don wasu dalilai, wiring na cikin gida na kayan aiki.

Juyin Wutar Lantarki (Kowace Amp kowace Mita)

nductor giciye yanki

2 igiyoyi dc

2 igiyoyi, ac

3 ko 4 igiyoyi, ac mai hawa uku

Ref. Hanyoyin A&B (an rufe a cikin magudanar ruwa ko trunking)

Ref. Hanyoyin C, F&G (yanke kai tsaye, akan tire ko cikin iska kyauta)

Ref. Hanyoyin A&B (an rufe a cikin magudanar ruwa ko trunking)

Ref. Hanyoyin C, F&G (yanke kai tsaye, akan tire ko cikin iska kyauta)

igiyoyi masu taɓawa

igiyoyi sun yi tazara*

igiyoyi masu taɓawa, Trefoil

igiyoyi suna taɓawa, lebur

Filayen igiyoyi sun yi nisa*, lebur

1

2

3

4

5

6

7

8

9

mm2

mV/A/m

mV/A/m

mV/A/m

mV/A/m

mV/A/m

mV/A/m

mV/A/m

mV/A/m

0.5

93

93

93

93

80

80

80

80

0.75

62

62

62

62

54

54

54

54

1

46

46

46

46

40

40

40

40

Lura: *Tazarar da ta fi girma diamita na USB ɗaya zai haifar da raguwar babban ƙarfin lantarki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana