H07Z1-K Wayoyin Wutar Lantarki don Muhimman Cibiyoyin Bayanai
GININ ARZIKI
Gudanarwa: Jagorar Copper bisa ga BS EN 60228 aji 1/2/5.
H07Z1-K1.5-240mm2 Class 5 madaidaicin madubin jan karfe zuwa BS EN 60228.
Insulation: Thermoplastic fili na nau'in TI 7 zuwa EN 50363-7.
Zaɓuɓɓukan rufi: juriya na UV, juriya na hydrocarbon, juriya na mai, anti-rodent da anti-terite Properties ana iya bayar da su azaman zaɓi.
Ƙimar Wutar Lantarki:H07Z1-Kya dace da yanayin 450/750 volt.
Insulation: Ana amfani da polyolefin mai haɗin giciye ko makamantansu azaman rufi don tabbatar da aikin lantarki a yanayin zafi.
Zazzabi Mai Aiki: Kewayon zafin aiki yana daga -15°C zuwa +90°C a cikin amfani mai ƙarfi, kuma yana iya jure yanayin zafi daga -40°C zuwa +90°C cikin amfani a tsaye.
Lankwasawa radius: radius na lanƙwasawa mai ƙarfi na diamita na USB sau 8, iri ɗaya a tsaye.
Mai riƙe harshen wuta: ya dace da ma'aunin IEC 60332.1, tare da wasu kaddarorin hana wuta.
Ƙayyadaddun bayanai: Dangane da yanki daban-daban na madugun giciye, akwai ƙayyadaddun bayanai daban-daban, kamar 1.5mm², 2.5mm², da sauransu, don saduwa da buƙatun ɗaukar kaya na yanzu daban-daban.
LAMBAR LAUNIYA
Black, Blue, Brown, Grey, Orange, Pink, Ja, Turquoise, Violet, Fari, Green da Yellow.
DUKIYAR JIKI DA RUWAN JIKI
Matsakaicin zafin jiki yayin aiki: 70°C
Matsakaicin zafin jiki na gajeriyar kewayawa (Daƙiƙa 5): 160°C
Mafi ƙarancin lanƙwasawa radius:
OD <8mm : 4 × Gabaɗaya Diamita
8mm≤OD≤12mm : 5 × Gabaɗaya Diamita
OD>12mm: 6 × Gabaɗaya Diamita
SIFFOFI
Ƙarancin hayaki da marasa halogen: Idan wuta ta tashi, yana haifar da ƙananan hayaki kuma baya sakin iskar gas mai guba, wanda ke taimakawa wajen fitar da mutane lafiya.
Juriya mai zafi: zai iya tsayayya da yanayin zafi mafi girma, dace da aiki na dogon lokaci a cikin yanayin zafi mai zafi.
Ayyukan insulation: kyakkyawan aikin gyaran wutar lantarki, don tabbatar da ingantaccen watsa wutar lantarki.
Mai kare harshen wuta da aminci: An ƙera don saduwa da ƙa'idodin amincin wuta, rage haɗarin gobara.
Yanayin da ya dace: dace da busassun busassun yanayi na cikin gida, da kuma wuraren da ke da ƙaƙƙarfan buƙatu akan hayaki da guba.
APPLICATION
Waya ta cikin gida: Ana amfani da shi sosai don haɗa kayan aikin hasken wuta a cikin gine-gine, gami da wuraren zama, kasuwanci da masana'antu.
Kayan aiki masu daraja: musamman dacewa ga masu yawan jama'a ko wuraren da aka sanya kayan aiki masu mahimmanci, kamar manyan gine-gine, manyan kantuna, wuraren adana bayanai masu mahimmanci, da sauransu, don kare lafiyar dukiya da ma'aikata.
Haɗin wutar lantarki: Ana iya amfani da shi don haɗa kayan aikin lantarki kamar fitilu, switchgear, akwatunan rarraba, da sauransu don tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na tsarin lantarki.
Yanayi na masana'antu: saboda kyawawan kaddarorin injina da juriya na sinadarai, shima ya dace da wayoyi na ciki ko kafaffen wayoyi na wasu kayan aikin masana'antu.
Don taƙaitawa, igiyar wutar lantarki ta H07Z1-K ta dace musamman don aikace-aikacen da ke buƙatar matakan aminci mai girma saboda ƙarancin hayaki da halayen halogen, tabbatar da cewa an rage haɗarin haɗari a yayin tashin gobara, kazalika da ingantaccen aikin lantarki da daidaitawa, kuma ana amfani da shi sosai a cikin nau'ikan shigarwar lantarki na cikin gida.
MA'AURATA GININA
Mai gudanarwa | FTX100 07Z1-U/R/K | ||||
Lamba. na Cores × Yankin Ketare | Darakta Class | Nau'in Insulation Kauri | Min. Gabaɗaya Diamita | Max. Gabaɗaya Diamita | Kimanin Nauyi |
Na.×mm² | mm | mm | mm | kg/km | |
1 × 1.5 | 1 | 0.7 | 2.6 | 3.2 | 22 |
1 × 2.5 | 1 | 0.8 | 3.2 | 3.9 | 35 |
1 ×4 | 1 | 0.8 | 3.6 | 4.4 | 52 |
1 × 6 | 1 | 0.8 | 4.1 | 5 | 73 |
1×10 | 1 | 1 | 5.3 | 6.4 | 122 |
1 × 1.5 | 2 | 0.7 | 2.7 | 3.3 | 24 |
1 × 2.5 | 2 | 0.8 | 3.3 | 4 | 37 |
1 ×4 | 2 | 0.8 | 3.8 | 4.6 | 54 |
1 × 6 | 2 | 0.8 | 4.3 | 5.2 | 76 |
1×10 | 2 | 1 | 5.6 | 6.7 | 127 |
1 ×16 | 2 | 1 | 6.4 | 7.8 | 191 |
1 ×25 | 2 | 1.2 | 8.1 | 9.7 | 301 |
1 ×35 | 2 | 1.2 | 9 | 10.9 | 405 |
1 ×50 | 2 | 1.4 | 10.6 | 12.8 | 550 |
1 ×70 | 2 | 1.4 | 12.1 | 14.6 | 774 |
1 ×95 | 2 | 1.6 | 14.1 | 17.1 | 1069 |
1 × 120 | 2 | 1.6 | 15.6 | 18.8 | 1333 |
1 × 150 | 2 | 1.8 | 17.3 | 20.9 | 1640 |
1 × 185 | 2 | 2 | 19.3 | 23.3 | 2055 |
1 × 240 | 2 | 2.2 | 22 | 26.6 | 2690 |
1 × 300 | 2 | 2.4 | 24.5 | 29.6 | 3364 |
1 × 400 | 2 | 2.6 | 27.5 | 33.2 | 4252 |
1 × 500 | 2 | 2.8 | 30.5 | 36.9 | 5343 |
1 × 630 | 2 | 2.8 | 34 | 41.1 | 6868 |
1 × 1.5 | 5 | 0.7 | 2.8 | 3.4 | 23 |
1 × 2.5 | 5 | 0.8 | 3.4 | 4.1 | 37 |
1 ×4 | 5 | 0.8 | 3.9 | 4.8 | 54 |
1 × 6 | 5 | 0.8 | 4.4 | 5.3 | 76 |
1×10 | 5 | 1 | 5.7 | 6.8 | 128 |
1 ×16 | 5 | 1 | 6.7 | 8.1 | 191 |
1 ×25 | 5 | 1.2 | 8.4 | 10.2 | 297 |
1 ×35 | 5 | 1.2 | 9.7 | 11.7 | 403 |
1 ×50 | 5 | 1.4 | 11.5 | 13.9 | 577 |
1 ×70 | 5 | 1.4 | 13.2 | 16 | 803 |
1 ×95 | 5 | 1.6 | 15.1 | 18.2 | 1066 |
1 × 120 | 5 | 1.6 | 16.7 | 20.2 | 1332 |
1 × 150 | 5 | 1.8 | 18.6 | 22.5 | 1660 |
1 × 185 | 5 | 2 | 20.6 | 24.9 | 2030 |
1 × 240 | 5 | 2.2 | 23.5 | 28.4 | 2659 |
KAYAN LANTARKI
Zazzabi mai aiki: 70°C
Yanayin yanayi: 30 ° C
Ƙarfin Daukewar Yanzu (Amp) bisa ga BS 7671: 2008 tebur 4D1A
Yanki na giciye mai gudanarwa | Ref. Hanyar A (an rufe shi a cikin magudanar ruwa a bangon da ke rufewa da sauransu.) | Ref. Hanyar B (an rufe shi a cikin magudanar ruwa akan bango ko a cikin trunking da sauransu) | Ref. Hanyar C (yanke kai tsaye) | Ref. Hanyar F (a cikin iska kyauta ko a kan tiretin kebul mai raɗaɗi a kwance ko a tsaye) | |||||||
Tabawa | Tazara da diamita ɗaya | ||||||||||
2 igiyoyi, ac-ɗaya ko dc | 3 ko 4 igiyoyi, ac mai hawa uku | 2 igiyoyi, ac-ɗaya ko dc | 3 ko 4 igiyoyi, ac mai hawa uku | 2 igiyoyi, ac-lokaci guda ɗaya ko dc lebur da taɓawa | 3 ko 4 igiyoyi, uku ac flat da taba ko trefoil | 2 igiyoyi, ac-ɗaya ko dc flat | 3 igiyoyi, uku ac flat | 3 igiyoyi, ac trefoil mataki uku | 2 igiyoyi, guda-lokaci ac ko dc ko 3 igiyoyi guda uku ac flat | ||
A kwance | A tsaye | ||||||||||
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
mm2 | A | A | A | A | A | A | A | A | A | A | A |
1.5 | 14.5 | 13.5 | 17.5 | 15.5 | 20 | 18 | - | - | - | - | - |
2.5 | 20 | 18 | 24 | 21 | 27 | 25 | - | - | - | - | - |
4 | 26 | 24 | 32 | 28 | 37 | 33 | - | - | - | - | - |
6 | 34 | 31 | 41 | 36 | 47 | 43 | - | - | - | - | - |
10 | 46 | 42 | 57 | 50 | 65 | 59 | - | - | - | - | - |
16 | 61 | 56 | 76 | 68 | 87 | 79 | - | - | - | - | - |
25 | 80 | 73 | 101 | 89 | 114 | 104 | 131 | 114 | 110 | 146 | 130 |
35 | 99 | 89 | 125 | 110 | 141 | 129 | 162 | 143 | 137 | 181 | 162 |
50 | 119 | 108 | 151 | 134 | 182 | 167 | 196 | 174 | 167 | 219 | 197 |
70 | 151 | 136 | 192 | 171 | 234 | 214 | 251 | 225 | 216 | 281 | 254 |
95 | 182 | 164 | 232 | 207 | 284 | 261 | 304 | 275 | 264 | 341 | 311 |
120 | 210 | 188 | 269 | 239 | 330 | 303 | 352 | 321 | 308 | 396 | 362 |
150 | 240 | 216 | 300 | 262 | 381 | 349 | 406 | 372 | 356 | 456 | 419 |
185 | 273 | 245 | 341 | 296 | 436 | 400 | 463 | 427 | 409 | 521 | 480 |
240 | 321 | 286 | 400 | 346 | 515 | 472 | 546 | 507 | 485 | 615 | 569 |
300 | 367 | 328 | 458 | 394 | 594 | 545 | 629 | 587 | 561 | 709 | 659 |
400 | - | - | 546 | 467 | 694 | 634 | 754 | 689 | 656 | 852 | 795 |
500 | - | - | 626 | 533 | 792 | 723 | 868 | 789 | 749 | 982 | 920 |
630 | - | - | 720 | 611 | 904 | 826 | 1005 | 905 | 855 | 1138 | 1070 |
Juyin Wutar Lantarki (Kowace Amp Kowane Mita) bisa ga BS 7671: 2008 tebur 4D1B
Yanki na giciye mai gudanarwa | 2 igiyoyi dc | 2 igiyoyi, ac | 3 ko 4 igiyoyi, ac mai hawa uku | |||||||||||||||||||
Ref. Hanyoyin A&B (an rufe a cikin magudanar ruwa ko trunking) | Ref. Hanyoyin C & F (yanke kai tsaye, 聽a kan tire ko cikin iska kyauta) | Ref. Hanyoyin A & B (an rufe a cikin magudanar ruwa ko trunking) | Ref. Hanyoyin C & F (yanke kai tsaye, akan tire ko cikin iska kyauta) | |||||||||||||||||||
igiyoyi masu taɓawa, Trefoil | igiyoyi suna taɓawa, lebur | Filayen igiyoyi sun yi nisa*, lebur | ||||||||||||||||||||
igiyoyi masu taɓawa | igiyoyi sun yi tazara* | |||||||||||||||||||||
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | ||||||||||||||
mm2 | mV/A/m | mV/A/m | mV/A/m | mV/A/m | mV/A/m | mV/A/m | mV/A/m | mV/A/m | ||||||||||||||
1.5 | 29 | 29 | 29 | 29 | 25 | 25 | 25 | 25 | ||||||||||||||
2.5 | 18 | 18 | 18 | 18 | 15 | 15 | 15 | 15 | ||||||||||||||
4 | 11 | 11 | 11 | 11 | 9.5 | 9.5 | 9,5 | 9.5 | ||||||||||||||
6 | 7.3 | 7.3 | 7.3 | 7.3 | 6.4 | 6.4 | 6.4 | 6.4 | ||||||||||||||
10 | 4.4 | 4.4 | 4.4 | 4.4 | 3.8 | 3.8 | 3.8 | 3.8 | ||||||||||||||
16 | 2.8 | 2.8 | 2.8 | 2.8 | 2.4 | 2.4 | 2.4 | 2.4 | ||||||||||||||
r | x | z | r | x | z | r | x | z | r | x | z | r | x | z | r | x | z | r | x | z | ||
25 | 1.75 | 1.8 | 0.33 | 1.8 | 1.75 | 0.2 | 1.75 | 1.75 | 0.29 | 1.8 | 1.5 | 0.29 | 1.55 | 1.5 | 0.175 | 1.5 | 1.5 | 0.25 | 1.55 | 1.5 | 0.32 | 1.55 |
35 | 1.25 | 1.3 | 0.31 | 1.3 | 1.25 | 0.195 | 1.25 | 1.25 | 0.28 | 1.3 | 1.1 | 0.27 | 1.1 | 1.1 | 0.17 | 1.1 | 1.1 | 0.24 | 1.1 | 1.1 | 0.32 | 1.15 |
50 | 0.93 | 0.95 | 0.3 | 1 | 0.93 | 0.19 | 0.95 | 0.93 | 0.28 | 0.97 | 0.81 | 0.26 | 0.85 | 0.8 | 0.165 | 0.82 | 0.8 | 0.24 | 0.84 | 0.8 | 0.32 | 0.86 |
70 | 0.63 | 0.65 | 0.29 | 0.72 | 0.63 | 0.185 | 0.66 | 0.63 | 0.27 | 0.69 | 0.56 | 0.25 | 0.61 | 0.55 | 0.16 | 0.57 | 0.55 | 0.24 | 0.6 | 0.55 | 0.31 | 0.63 |
95 | 0.46 | 0.49 | 0.28 | 0.56 | 0.47 | 0.18 | 0.5 | 0.47 | 0.27 | 0.54 | 0.42 | 0.24 | 0.48 | 0.41 | 0.155 | 0.43 | 0.41 | 0.23 | 0.47 | 0.4 | 0.31 | 0.51 |
120 | 0.36 | 0.39 | 0.27 | 0.47 | 0.37 | 0.175 | 0.41 | 0.37 | 0.26 | 0.45 | 0.33 | 0.23 | 0.41 | 0.32 | 0.15 | 0.36 | 0.32 | 0.23 | 0.4 | 0.32 | 0.3 | 0.44 |
150 | 0.29 | 0.31 | 0.27 | 0.41 | 0.3 | 0.175 | 0.34 | 0.29 | 0.26 | 0.39 | 0.27 | 0.23 | 0.36 | 0.26 | 0.15 | 0.3 | 0.26 | 0.23 | 0.34 | 0.26 | 0.3 | 0.4 |
185 | 0.23 | 0.25 | 0.27 | 0.37 | 0.24 | 0.17 | 0.29 | 0.24 | 0.26 | 0.35 | 0.22 | 0.23 | 0.32 | 0.21 | 0.145 | 0.26 | 0.21 | 0.22 | 0.31 | 0.21 | 0.3 | 0.36 |
240 | 0.18 | 0.195 | 0.26 | 0.33 | 0.185 | 0.165 | 0.25 | 0.185 | 0.25 | 0.31 | 0.17 | 0.23 | 0.29 | 0.16 | 0.145 | 0.22 | 0.16 | 0.22 | 0.27 | 0.16 | 0.29 | 0.34 |
300 | 0.145 | 0.16 | 0.26 | 0.31 | 0.15 | 0.165 | 0.22 | 0.15 | 0.25 | 0.29 | 0.14 | 0.23 | 0.27 | 0.13 | 0.14 | 0.19 | 0.13 | 0.22 | 0.25 | 0.13 | 0.29 | 0.32 |
400 | 0.105 | 0.13 | 0.26 | 0.29 | 0.12 | 0.16 | 0.2 | 0.115 | 0.25 | 0.27 | 0.12 | 0.22 | 0.25 | 0.105 | 0.14 | 0.175 | 0.105 | 0.21 | 0.24 | 0.1 | 0.29 | 0.31 |
500 | 0.086 | 0.11 | 0.26 | 0.28 | 0.098 | 0.155 | 0.185 | 0.093 | 0.24 | 0.26 | 0.1 | 0.22 | 0.25 | 0.086 | 0.135 | 0.16 | 0.086 | 0.21 | 0.23 | 0.081 | 0.29 | 0.3 |
630 | 0.068 | 0.094 | 0.25 | 0.27 | 0.081 | 0.155 | 0.175 | 0.076 | 0.24 | 0.25 | 0.08 | 0.22 | 0.24 | 0.072 | 0.135 | 0.15 | 0.072 | 0.21 | 0.22 | 0.066 | 0.28 | 0.29 |
Lura: *Tazarar da ta fi girma diamita na USB ɗaya zai haifar da raguwar babban ƙarfin lantarki.
r = juriya mai jagora a yanayin aiki
x = amsawa
z = impedance