H07V2-K Kebul na Wuta don Tsarin Haske
Cable Construction
Zauren tagulla mara kyau
Matsakaicin zuwa VDE-0295 Class-5, IEC 60228 Class-5, BS 6360 cl. 5 da HD 383
Musamman zafi resistant PVC TI3 core rufi zuwa DIN VDE 0281 part 7
Cores zuwa VDE-0293 launuka
H05V2-K (20, 18 & 17 AWG)
H07V2-K(16 AWG kuma mafi girma)
TheH07V2-Kigiyar wutar lantarki ta dace da daidaitattun ƙa'idodin EU kuma an ƙera ta azaman igiya guda ɗaya tare da kyawawan kaddarorin lankwasawa.
Masu gudanarwa na iya kaiwa matsakaicin zafin jiki na 90°C, amma ba'a ba da shawarar amfani da su sama da 85°C lokacin saduwa da wasu abubuwa.
Yawan igiyoyin igiyoyin ana ƙididdige su akan 450/750V kuma masu gudanarwa na iya zama guda ɗaya ko madaidaicin wayoyi na jan ƙarfe a cikin kewayon girma daga ƙarami zuwa manyan ma'auni, musamman misali 1.5 zuwa 120mm².
Abubuwan da ke rufewa shine polyvinyl chloride (PVC), wanda ya dace da ka'idodin muhalli na ROHS kuma ya wuce gwaje-gwajen da ya dace na hana wuta, misali HD 405.1.
Matsakaicin radius na lanƙwasawa shine sau 10-15 na waje diamita na kebul don kwanciya a tsaye kuma iri ɗaya don kwanciya ta hannu.
Halayen Fasaha
Wutar lantarki mai aiki: 300/500v (H05V2-K)
450/750v (H07V2-K)
Gwajin ƙarfin lantarki: 2000 volts
Radius lanƙwasawa mai sassauƙa: 10-15x O
Radius lanƙwasa a tsaye: 10-15 x O
Matsakaicin zafin jiki: +5o C zuwa +90o C
Tsayayyen zafin jiki: -10o C zuwa +105o C
Gajeren zafin jiki: +160o C
Mai hana wuta: IEC 60332.1
Juriya mai rufi: 20 MΩ x km
Ma'auni da takaddun shaida na H05V2-K igiyoyin wuta sun haɗa da
HD 21.7 S2
CEI 20-20
CEI 20-52
VDE-0281 Sashe na 7
Umarnin Ƙananan Wutar Lantarki na CE 73/23/EEC da 93/68/EEC
Takaddun shaida na ROHS
Waɗannan ƙa'idodi da takaddun shaida sun tabbatar da cewa igiyar wutar lantarki ta H05V2-K ta dace da aikin lantarki, aminci da kariyar muhalli.
Siffofin
Lankwasawa mai sauƙi: zane yana ba da damar sauƙi mai kyau a cikin shigarwa.
Juriya mai zafi: dace da yanayin zafi mai zafi, kamar don amfani a cikin injina, masu canza wuta da wasu kayan aikin masana'antu
Matsayin aminci: Ya dace da VDE, CE da sauran takaddun shaida masu dacewa don tabbatar da amincin lantarki.
Kariyar muhalli: ya dace da ma'aunin RoHS, ba ya ƙunshi takamaiman abubuwa masu cutarwa.
Faɗin yanayin yanayin zafi, na iya jure yanayin zafi mafi girma a ƙarƙashin yanayin amfani na yau da kullun.
Kewayon aikace-aikace
Haɗin ciki na kayan lantarki: dace da haɗin ciki na kayan lantarki da lantarki.
Wutar lantarki: ana iya amfani da su don haɗin ciki da waje na tsarin hasken wuta, musamman a wuraren da aka karewa.
Sarrafa da'irori: dace da siginar wayoyi da da'irori masu sarrafawa.
Wuraren masana'antu: Saboda abubuwan da ke jure zafin zafi, ana amfani da shi don haɗin wutar lantarki a cikin kayan aiki masu zafi kamar injinan fenti da hasumiya mai bushewa.
Hawan saman saman ko sanyawa a cikin magudanar ruwa: Ya dace da hawa kai tsaye a saman kayan aiki ko wayoyi ta magudanar ruwa.
Lura cewa ya kamata a bi jagororin masana'anta da lambobin lantarki na gida don takamaiman aikace-aikace don tabbatar da aminci da yarda.
Sigar Kebul
AWG | No. na Cores x Yankin Ƙirar Ƙirar Ƙirarriya | Nau'in kauri na Insulation | Nau'in Gabaɗaya Diamita | Nauyin Copper Na Suna | Nauyin Suna |
# x mm^2 | mm | mm | kg/km | kg/km | |
H05V2-K | |||||
20 (16/32) | 1 x 0.5 | 0.6 | 2.5 | 4.8 | 8.7 |
18 (24/32) | 1 x 0.75 | 0.6 | 2.7 | 7.2 | 11.9 |
17 (32/32) | 1 x1 ku | 0.6 | 2.8 | 9.6 | 14 |
H07V2-K | |||||
16 (30/30) | 1 x 1.5 | 0,7 | 3.4 | 14.4 | 20 |
14 (50/30) | 1 x2.5 | 0,8 | 4.1 | 24 | 33.3 |
12 (56/28) | 1 x4 ku | 0,8 | 4.8 | 38 | 48.3 |
10 (84/28) | 1 x6 | 0,8 | 5.3 | 58 | 68.5 |
8 (80/26) | 1 x10 | 1,0 | 6.8 | 96 | 115 |
6 (128/26) | 1 x16 | 1,0 | 8.1 | 154 | 170 |
4 (200/26) | 1 x25 | 1,2 | 10.2 | 240 | 270 |
2 (280/26) | 1 x35 | 1,2 | 11.7 | 336 | 367 |
1 (400/26) | 1 x50 | 1,4 | 13.9 | 480 | 520 |
2/0 (356/24) | 1 x70 | 1,4 | 16 | 672 | 729 |
3/0 (485/24) | 1 x95 | 1,6 | 18.2 | 912 | 962 |
4/0 (614/24) | 1 x120 | 1,6 | 20.2 | 1115 | 1235 |
300 MCM (765/24) | 1 x150 | 1,8 | 22.5 | 1440 | 1523 |
350 MCM (944/24) | 1 x185 | 2,0 | 24.9 | 1776 | 1850 |
500MCM (1225/24) | 1 x240 | 2,2 | 28.4 | 2304 | 2430 |