H055VV-F Power USB don nune-nune
Halaye na fasaha
Yin aiki da wutar lantarki: 300/500 Volts
Gwajin ƙwallon lantarki: 2000 volts
Yana juyawa da radius mai nauyi: 7.5 x o
Static yana ɗaukar radius 4 x o
Yanayin zazzabi: -5o c to + 70o c
Zafin jiki: -40o c to + 70o c
Short da'ira zazzabi: + 160o c
Harshen Wuta: IEC 60332.1.1
Resistance Resistance: 20 Mω X Km
Misali da yarda
CEI 20-20 / 5-35 (EN60332-1) / 20-52
0.5 - 2.5mm ^ 2 zuwa bs6500
4.0mm ^ 2 zuwa BS7919
6.0Mm ^ 2 gabaɗaya zuwa BS7919
Cevel hd21.5
Ce low Voltage Unive 73/23 / EEC & 93/68 / EEC.
Ramiri
Gwadawa
Ƙashin lafiya na ƙarfe mai ɗaukar hoto
M zuwa cin abinci VDE 0295 CL. 5, Bs 6360 cl. 5, IEC 60228 cl. 5 da HD 383
PVC Coressulation T12 zuwa VDE-0281 Part 1
Launin launi zuwa VDE-0293-308
Green-rawaya Grounding (3 Masu Gudanarwa da Sama)
PVC OUT Jake jaket tm2
Nau'in: h domin da aka saba (da aka daidaita), yana nuna cewa wannan igiyar wutar ta biyo bayan ƙa'idodin Tarayyar Turai.
Darajar ƙimar ƙarfin lantarki: 05 tana wakiltar ƙimar wutar lantarki na 300 / 500V don ƙarancin aikace-aikacen wutar lantarki.
Inashe na asali: v yana tsaye ga polyvinyl chloride (PVC), kayan rufewa da aka saba amfani da su tare da kyawawan kaddarorin lantarki da juriya na lantarki.
Proundarin zagaye: Babu ƙarin rufin, ana amfani da rufin asali.
Tsarin waya: F tsaye don m waya waya waya, wanda ke nuna cewa ƙarfin igiyar yana da sassauci mai sassauci kuma ya dace da lokutan tanadi akai-akai.
Yawan cores: Ba a kayyade a lambar samfurin ba, amma yawanciH05VV-Figiyoyin wutar lantarki sun ƙunshi wayoyi biyu ko uku don wuta, ba komai da ƙasa.
Nau'in Grounding: Ba a kayyade a lambar samfurin ba, amma yawanci H05vv-f hanyoyin za su ƙunshi ƙasa waya don ƙara amincin.
Yankin yanki na giciye: Ba a bayar da takamaiman yankin yanki-sashi ba cikin lambar, amma yankunan gama gari sune 0.7mm², da sauransu, waɗanda suka dace don aikace-aikace da buƙatun daban-daban.
Fasas
Sauyin gini: saboda amfani da ginin ginin waya mai sassauza, H05VV-F yana da sassauci mai sassauci kuma ya dace da amfani a aikace-aikacen da ke buƙatar lanƙwasa.
Dorrility: The Polyvinyl chloride (PVC) rufewa yana da juriya na sinadarai da abrasion, ba da damar wutar H05VV-F don kula da madaidaiciyar aikinta a cikin mahalli da yawa.
Tsaro: Yawancin lokaci ya haɗa da waya mai ɗorewa, wanda zai iya rage haɗarin wutar lantarki da haɓaka amincin amfani.
Yanayin aikace-aikace
Kayan kayan gida: H05VV-F Wuraren Gida wanda ake amfani dashi don haɗa kayan aikin gida daban-daban, irin su firiji, wankan inji, tvs, da sauransu, don biyan bukatun yau da kullun.
Kayan aiki na ofis: Ya dace da ikon sarrafa kayan ofis kamar firinta, kwamfutoci, saka idanu, da sauransu don samar da wadataccen wutar lantarki.
Kayan aiki na Masana'antu: A cikin masana'antu na masana'antu, a cikin yanayin masana'antu, ana iya amfani da H055VV-F ikon ana iya amfani da karamar kayan aikin injiniyoyi daban-daban don biyan bukatun masana'antu.
Wayar wari ta ɗan lokaci: saboda sassauƙa mai kyau da karko, H05VV-F Poweryy ya kuma dace da lokutan wayoyin tarho na wucin gadi, kamar nune-nune, wasannin da sauransu.
A takaice, tare da sassaucin kai da aminci, h05VV-f power igiya ana amfani dashi don haɗin wuta a gida, ofis da maharan na'urori masu inganci.
Na USB
Awad | A'a | Yourinal kauri daga rufin | Yakin da ke da kauri daga Teath | Nominalall diamita | Maras nauyi karfe nauyi | Maras nauyi |
| # x mm ^ 2 | mm | mm | mm | KG / KG | KG / KG |
H05VV-F | ||||||
18 (24/32) | 2 x 0.75 | 0.6 | 0.8 | 6.4 | 14.4 | 57 |
18 (24/32) | 3 x 0.75 | 0.6 | 0.8 | 6.8 | 21.6 | 68 |
18 (24/32) | 4 x 0.75 | 0.6 | 0.8 | 7.4 | 29 | 84 |
18 (24/32) | 5 x 0.75 | 0.6 | 0.9 | 8.5 | 36 | 106 |
17 (32/32) | 2 x 1.00 | 0.6 | 0.8 | 6.8 | 19 | 65 |
17 (32/32) | 3 x 1.00 | 0.6 | 0.8 | 7.2 | 29 | 79 |
17 (32/32) | 4 x 1.00 | 0.6 | 0.9 | 8 | 38 | 101 |
17 (32/32) | 5 x 1.00 | 0.6 | 0.9 | 8.8 | 48 | 123 |
16 (30/30) | 2 x 1.50 | 0.7 | 0.8 | 7.6 | 29 | 87 |
16 (30/30) | 3 x 1.50 | 0.7 | 0.9 | 8.2 | 43 | 111 |
16 (30/30) | 4 x 1.50 | 0.7 | 1 | 9.2 | 58 | 142 |
16 (30/30) | 5 x 1.50 | 0.7 | 1.1 | 10.5 | 72 | 176 |
14 (30/50) | 2 x 2.50 | 0.8 | 1 | 9.2 | 48 | 134 |
14 (30/50) | 3 x 2.50 | 0.8 | 1.1 | 10.1 | 72 | 169 |
14 (30/50) | 4 x 2.50 | 0.8 | 1.1 | 11.2 | 96 | 211 |
14 (30/50) | 5 x 2.50 | 0.8 | 1.2 | 12.4 | 120 | 262 |
12 (56/28) | 3 x 4.00 | 0.8 | 1.2 | 11.3 | 115 | 233 |
12 (56/28) | 4 x 4.00 | 0.8 | 1.2 | 12.5 | 154 | 292 |
12 (56/28) | 5 x 4.00 | 0.8 | 1.4 | 13.7 | 192 | 369 |
10 (84/28) | 3 x 6.00 | 0.8 | 1.1 | 13.1 | 181 | 328 |
10 (84/28) | 4 x 6.00 | 0.8 | 1.3 | 13.9 | 230 | 490 |
H05VVH2-F | ||||||
18 (24/32) | 2 x 0.75 | 0.6 | 0.8 | 4.2 x 6.8 | 14.4 | 48 |
17 (32/32) | 2 x 1.00 | 0.6 | 0.8 | 4.4 x 7.2 | 19.2 | 57 |