H05G-U igiya na lantarki don ƙananan kayan haɗin lantarki na lantarki

Yin aiki da wutar lantarki: 300 / 500V (H05G-U)
Gwajin Wutar lantarki: 2000 Volts (H05G-U)
Matsa ɗaukar radius: 7 x o
Kafaffen lamari mai ɗaukar hoto: 7 x o
Yanayin zazzabi: -25o c to + 110o c
Daidaita zazzabi: -40o c to + 110o c
Short da'ira zazzabi: + 160o c
Harshen Wuta: IEC 60332.1.1
Resistance Resistance: 10 Mω X Km


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kebul

Maji rauni na ƙarfe / strands
Strands zuwa VDE-0295 Class-1/2, IEC 60228 Class-1/2
Rubutun Rubutun Rubber Syne Ei3 (Eva) zuwa Din Vde 0282 Part 7 Inulation
Cores zuwa vde-0293 launuka

H05G-UUSB shine wata waya mai roba wacce ta dace da wiring na cikin gida.
An daidaita wutar lantarki da aka kimanta zuwa matakan ƙarfin lantarki, dace da yanayin masana'antar masana'antu.
Yankin tsallakewa yankin na iya samun takamaiman bayani game da takamaiman bukatun, amma ba a samar da takamaiman darajar kai tsaye ba. Gabaɗaya, wannan nau'in kebul ɗin zai sami tabbataccen bayani don dacewa da buƙatun ɗaukar aiki na yanzu.
A cikin sharuddan kayan, innulation kayan H05G-u shine roba mai kyau, wanda yake ba shi sassauƙa da juriya da zazzabi.

Misali da yarda

Cei 20-19 / 7
Cei 20-35 (en60332-1)
Cei 20-19 / 7, CEI 20-35 (EN60332-1)
HD 22.7 S2
Ce low Voltage Unive 73/23 / EEC & 93/68 / EEC.
Ramiri

Fasas

Sauyin roba: rufin roba yana saƙoƙin lanƙafi da shigar, wanda ya dace da amfani a iyakantaccen sarari ko aikace-aikace waɗanda ke buƙatar motsi na yau da kullun.
Jaƙuri na zazzabi: kayan roba gabaɗaya suna da juriya na zafi kuma yana iya jure yanayin zafi a cikin wasu kewayon ba tare da shafar aiki ba.
Amintacce kuma amintacce: A matsayin kebul wanda ya sadu da ka'idojin EU, yana tabbatar da amincin lantarki kuma ya dace da amfani da buƙatun tare da buƙatun tsaro.
Wayar na ciki: An bada shawara musamman don haɗi a cikin allon rarraba da kuma wuraren aikin fitilun, wanda ke nuna cewa ya dace da kaffun lantarki da kuma rufe shi da rufe wutar lantarki.

Yanayin aikace-aikace

Gida da ofis: saboda yawan amfani da shi, ana iya amfani da H05G-U sau da yawa don haɗin kayan lantarki da ofisoshin na ciki da kuma sanya tsarin hasken wuta da kuma masu amfani da ƙananan kayan aiki.
Kayan aiki na masana'antu: A cikin wuraren masana'antu mai haske, ana amfani dashi don bangarori masu sarrafawa, ƙananan motoci da sauran kayan aikin da ke buƙatar roba.
Tsarin haske: Yana da kyau sosai dacewa don haɗi a cikin fitilu ko tsakanin fitilu, saboda rufin roba yana ba da buƙatar kaddarorin roba da kariya ta inji.
Abubuwan da ke cikin ciki: Cikin gidajen rarraba da kuma katunan sarrafawa, ana amfani dashi don kafaffen shigarwa da haɗin ciki don tabbatar da aikin al'ada na kayan lantarki.

Da fatan za a lura cewa cikakken takardar tsarin kebul da aka tsara don takamaiman aikace-aikace don tabbatar da takamaiman na yanzu, ƙarfin lantarki, da buƙatun muhalli.

 

Na USB

Awad

A'a

Yourinal kauri daga rufin

Nominalall diamita

Maras nauyi karfe nauyi

Maras nauyi

# x mm ^ 2

mm

mm

KG / KG

KG / KG

H05G-U

20

1 x 0.5

0.6

2.1

4.8

9

18

1 x 0.75

0.6

2.3

7.2

12

17

1 x 1

0.6

2.5

9.6

15

H07G-U

16

1 x 1.5

0.8

3.1

14.4

21

14

1 x 2.5

0.9

3.6

24

32

12

1 x 4

1

4.3

38

49

H07G-R

10 (7/18)

1 x 6

1

5.2

58

70

8 (7/16)

1 x 10

1.2

6.5

96

116

6 (7/14)

1 x 16

1.2

7.5

154

173

4 (7/12)

1 x 25

1.4

9.2

240

268

2 (7/10)

1 x 35

1.4

10.3

336

360

1 (19/13)

1 x 50

1.6

12

480

487


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi