300/500V H05V-K TÜV Certified Solar Cable 4mm² Copper PV Cable

The300/500V H05V-K TÜV Certified Solar Cablebabban inganci ne, kebul na hoto guda ɗaya (PV) wanda aka tsara don ingantaccen aiki a cikin tsarin makamashin hasken rana. Akwai a ciki0.5 ~ 1mm²(tare da 4mm² zaɓuɓɓuka don takamaiman aikace-aikace), wannankarfe PV na USByana tabbatar da kyakkyawan aiki da sassauci. Tabbacin zuwaSaukewa: EN50525-2-31da yarda daSaukewa: IEC60332-1Matsayin gwajin harshen wuta, wannan kebul yana ba da garantin aminci da dorewa don shigarwar hasken rana na zama da kasuwanci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

jan karfe pv waya-17

Ma'aunin Samfura

  • Mai gudanarwa: 0.5 ~ 1mm ², tinned ko danda tagulla don ingantaccen aiki da juriya na lalata

  • Launi mai rufi: Yellow & kore

  • Ƙimar Zazzabi: -15°C zuwa 70°C

  • Ƙimar Wutar Lantarki: 300/500V

  • Insulation: PVC mai dacewa da RoHS

  • Gwajin harshen wutaSaukewa: IEC60332-1

  • Matsayin MaganaSaukewa: EN50525-2-31

H05V-K Bayanin Samfurin Kebul na Solar

Sunan Kebul

Sashin Ketare

Insulation Kauri

Cable OD

Jagoran Juriya Max

(mm²)

(mm)

(mm)

(Ώ/km,20°C)

300/500V Solar Cable H05V-K TÜV

0.5

0.6

2.3

39

0.75

0.6

2.4

26

1

0.6

2.6

19.5

Siffofin Samfur

  • Sauƙin kwasfa: Ƙwararren PVC yana ba da damar cirewa da sauƙi, sauƙaƙe shigarwa

  • Sauƙin Yanke: An tsara shi don tsabta da daidaitaccen yanke, rage lokacin shigarwa

  • Babban sassauci: Stranded jan karfe madugu yana tabbatar da kyakkyawan bendability don hadadden saitin wayoyi

  • Babban Mahimmanci: Tsarin gudanarwa na Uniform yana haɓaka aikin lantarki da aminci

  • Babban Retardant na Harshe (IEC60332-1): Haɗu da tsauraran ƙa'idodin amincin wuta don ingantaccen kariya

  • RoHS-Compliant PVC Insulation: Abubuwan da ke da alaƙa da muhalli suna tabbatar da bin ka'idodin duniya

  • Zaɓuɓɓukan Tagulla ko Bare: Tagulla na tinned yana ba da juriya na lalata, yayin da tagulla mara kyau yana ba da ingantaccen aiki mai tsada

  • Dorewa kuma Mai Sauƙi: Rufin PVC yana tabbatar da dorewa yayin kiyaye sauƙin sarrafawa

Yanayin aikace-aikace

The300/500VH05V-K TÜV Certified Solar Cableya dace don aikace-aikacen hasken rana da na lantarki iri-iri, gami da:

  • Wurin zama Tsarin Solar Systems: Cikakkar don haɗa hasken rana, inverter, da masu kula da caji a cikin saitin hasken rana na gida

  • Kayayyakin Rana na Kasuwanci: Ya dace da ƙananan ayyukan kasuwanci na hasken rana da ke buƙatar sassauƙa, igiyoyi masu ɗaukar wuta

  • Wayoyin Cikin Gida da Waje: An ƙirƙira don amfani a bushe ko matsakaicin yanayi mai ɗanɗano, kamar rufin rufin hasken rana ko haɗin kayan aikin hasken rana na cikin gida.

  • Aikace-aikacen Ƙarƙashin Ƙarfin RanaMafi dacewa don ƙananan tsarin wutar lantarki, gami da saitin hasken rana na kashe-gid don gidaje, RVs, ko aikace-aikacen aikin gona

  • Babban Wutar Lantarki: M don amfani a cikin bangarori masu sarrafawa, tsarin hasken wuta, da sauran ƙananan kayan aikin lantarki

  • Ayyukan Abokan Hulɗa: Abubuwan da suka dace da RoHS sun sa ya dace da tsarin hasken rana mai kula da muhalli

Zabi namu300/500V H05V-K TÜV Certified Solar Cabledon ingantaccen, sassauƙa, kuma amintaccen bayani daga amintaccenPV waya masana'antun. Wannanhasken rana na USBan ƙera shi don sauƙin shigarwa, babban aiki, da bin ƙa'idodin aminci mai ƙarfi, yana mai da shi cikakken zaɓi don buƙatun ku na makamashin rana.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana